Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP100-20B

355.000 

Liên hệ 0914869009 để có giá tốt nhất !

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20B

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

Thời gian bảo hành 12 tháng

Mô tả

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20B

– Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
– Loại tín hiệu: Single-Mode.
– Bước sóng phát Tx: 1550nm.
– Bước sóng thu Rx: 1310nm.
– Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
– Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP100-20B”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.